

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

Anwani ya Simu: "REGCOM"
Simu ya mdomo: (028) 2220215-18
E-mail: ras.kagera@pmoralg.go.tz
Fax: (028) 2222341 / 2221356
Tovuti: www.kagera.go.tz



OFISI YA MKUU WA MKOA,
S. L. P. 299,
BUKOBA - KAGERA.
TANZANIA.

**TAARIFA KWA UMMA KUHUSU KUSOGEZWA MBELE KWA KAMPEINI
YA MSAADA WA KISHERIA KWA WANANCHI WA KAGERA
TAREHE 26 JUNI, 2019**

Mkuu wa Mkoa wa Kagera Brigedia Jenerali Marco E. Gaguti akishirikiana na Shirika la MHOLA anawatangazia wananchi wote wa Kagera kuwa ***Kampeini ya Msaada wa Kisheria kwa Wananchi*** iliyokuwa ifanyike kuanzia tarehe 27 hadi 29 Juni, 2019 imesogezwa mbele hadi **tarehe 1 Julai, 2019** mpaka **Julai 2, 2019** siku ya Jumatatu na Jumanne wiki ijayo kuanzia saa 2:00 asubuhi.

Mkuu wa Mkoa wa Kagera Mhe. Gaguti anatoa wito kwa wananchi wote wenye changamoto au kero upande wa Ardhi, Mirathi, Unyanyasaji Kijinsia, Kutelekezewa Watoto, pamoja na matatizo mengineyo yanayohitaji msaada wa kisheria wajitokeze kwa wingi ili changamoto au kero zao ziweze kupatiwa ufumbuzi au kutatuliwa.

Imetolewa na; Sylvester M. Raphael,
Afisa Habari,
Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,
KAGERA.

Juni 26, 2019